Tin đăng đã hết hạn.

Tổ hợp chung cư toà thương mại cao cấp CT3B - CT4A dầu khí Quang Trung - vị trí trung tâm Vinh

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư CT3B & CT4A Quang Trung. Vị trí đắc địa: Tọa lạc ngay trung tâm TP Vinh trên phố Đinh Tiên Hoàng & Đinh Công Tráng. Quy mô dự án: Cao 18 - 19 tầng. Mỗi tầng 08 căn hộ. Trang bị 03 thang máy hiện đại. Căn hộ bàn giao hoàn thiện gồm: Trần thạch cao. Sàn nhựa cao cấp. Vách kính phòng tắm. Khóa điện tử thông minh. Điều hòa. Thiết bị vệ sinh nóng lạnh đầy đủ. Hệ thống điện, nước, chiếu sáng cơ bản. Thiết kế loại hình căn hộ: 2PN - 3PN. Diện tích từ: 59.2 đến 73.6m2. Sở hữu ngay căn hộ hiện đại tiện ích vị trí trung tâm - gần TTTM Sheraton. Liên hệ: 0942995498

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,04 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
49,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Petro Nghệ An Building, Tp. Vinh, T. Nghệ An
NH

Nguyễn Thị Hợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổ hợp chung cư toà thương mại cao cấp CT3B - CT4A dầu khí Quang Trung - vị trí trung tâm Vinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.