Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 88.9m2 tại Vinh Tân, 53 triệu VND hàng hot

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư 3PN, 2WC tại Vinh Tân, Nghệ An đang cần tìm chủ mới. Diện tích 88.9m2, nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay. Giá chỉ 53 triệu VND, cực kỳ hợp lý cho không gian sống rộng rãi và thoải mái. Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia đình. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo an tâm cho chủ mới. Cách công viên Tam Giác khoảng 1km, gần siêu thị điện máy Mediamart Quang Trung và bệnh viện đa khoa Thái An chỉ 2km. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyen Binh qua số 0914131455

Xem thêm

Liên hệ:

091 413 ****

Vị trí bản đồ

4,71 tỷ

3 PN, 2 WC
88.9 m²
52,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinh Heritage, Đ. Lê Mao, P. Vinh Tân, Tp. Vinh, T. Nghệ An
NB

Nguyen Binh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 88.9m2 tại Vinh Tân, 53 triệu VND hàng hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.