Tin đăng đã hết hạn.

Sang nhượng căn chung cư Handico đối diện GalaxyHub thành Vinh, chỉ 2,61x tỷ. LH: 0911166356

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thanh toán theo tiến độ đến năm 2026 nhận nhà, trung tâm giữa thành Vinh, Handico. - Diện tích từ 53 - 59 - 60 - 67 - 80 - 90 m2. - Thiết kế 2 - 3 phòng ngủ. - Cạnh công viên cây xanh thành phố. - Bên cạnh trung tâm thương mại Galaxy Hub vô vàn tiện ích: Gym, bể bơi, rạp chiếu phim,... - Hỗ trợ mua trả góp. * Chỉ từ 2,61x tỷ. Vui lòng liên hệ 0911166356

Xem thêm

Liên hệ:

091 116 ****

Vị trí bản đồ

2,61 tỷ

2 PN, 1 WC
53 m²
49,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Handico 30, Đ. Lê Hồng Phong, P. Quang Trung, Tp. Vinh, T. Nghệ An
NP

Nguyễn Hoàng Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sang nhượng căn chung cư Handico đối diện GalaxyHub thành Vinh, chỉ 2,61x tỷ. LH: 0911166356 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.