Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn VIP chung cư CT3-4 Dầu Khí Quang Trung nhận đặt chỗ căn đẹp nhất trước lúc mở bán.

Ngày đăng: 01/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Quỹ căn VIP chung cư CT3-4 Dầu Khí Quang Trung nhận đặt chỗ căn đẹp nhất trước lúc mở bán. Nằm trên trục đường 32m kéo sang vườn hoa. Xây dựng 18 tầng CT3B và 19 tầng CT4A. Mỗi sàn 8 căn và 2 thang máy. Diện tích đa dạng từ 59m2 đến 73m2. Hiện tại đang nhận đặt chỗ quỹ căn đẹp nhất tại dự án chung cư Ct3B và Ct4A của Dầu Khí. Liên hệ. Ms Hà 0975099923 để nhận thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 509 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,24 tỷ

2 PN, 2 WC
59 m²
37,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Petro Nghệ An Building, Tp. Vinh, T. Nghệ An
LH

Lê Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn VIP chung cư CT3-4 Dầu Khí Quang Trung nhận đặt chỗ căn đẹp nhất trước lúc mở bán. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.