Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ hàng ngoại giao giá tốt tại Handico Complex 33 lê văn lương,quận Thanh Xuân,giá chỉ từ 84tr/m

Ngày đăng: 18/02/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chỉ 5 suất ngoại giao giá tốt dành cho khách tìm mua nhà tại Quận Thanh Xuân
- Diện tích 79.5m, 85.1m, 86.3m, 94.7m, 96m
- Thiết kế tối ưu công năng sử dụng
- Tặng tủ bếp trị giá 40tr
- Căn hộ bàn giao đồ cơ bản
- Nhận nhà Q2/2025
- Giá bán chỉ từ 84tr/m
Liên hệ ngay: 0976 296 846

Xem thêm

Liên hệ:

097 629 ****

Vị trí bản đồ

7,23 tỷ

3 PN, 2 WC
86.1 m²
84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Handico 30, Đ. Lê Hồng Phong, P. Quang Trung, Tp. Vinh, T. Nghệ An
NL

Nguyễn Thành Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ hàng ngoại giao giá tốt tại Handico Complex 33 lê văn lương,quận Thanh Xuân,giá chỉ từ 84tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.