Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư NOXEVEGREEN chỉ với hơn 500 tr bạn đã sở hữu căn hộ của riêng mình

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

QUỸ CĂN STUDIO-2N-3N CUỐI CÙNG TẠI DỰ ÁN EVERGEEN BẮC GIANG Vị trí: KĐT mới - Nếnh - Thị xã Việt Yên - Bắc Giang (mặt đường cao tốc Hà Nội- Bắc Giang) Điều kiện m ua: Không có sổ đỏ tại Bắc Giang Diện tích: 30-69m2 NHCS hỗ trợ vay 70% Hỗ trợ cho thuê ngay sau khi nhận nhà + Căn studio: 4-5tr + Căn 2n: 6-7tr + Căn 3n: 7-9tr Tiện ích: TTTM 9 tầng, nhà sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em, sân tập thể thao ngoài trời, shophouse thương mại,0966393287 lh: e khánh để được tư vấn và làm hồ sơ miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

096 639 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

578 triệu

1 PN, 1 WC
30 m²
19,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Evergreen Bắc Giang, Tt. Nếnh, H. Việt Yên, T. Bắc Giang
PK

Phan Thị Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư NOXEVEGREEN chỉ với hơn 500 tr bạn đã sở hữu căn hộ của riêng mình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.