Giá TTS 1,9 tỷ sở hữu ngay căn hộ cao cấp Masteri Grand Coast tâm điểm Ocean Park 2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Không cần dòng tiền lớn vẫn sở hữu được căn hộ cao cấp chuẩn Masterise Homes ngay trung tâm đại đô thị biển hồ sầm uất bậc nhất phía Đông Hà Nội. - Vị trí vàng: Đối diện công viên sóng Royal Wave Park trái tim Ocean Park 2. Nội khu khép kín riêng tư tiêu chuẩn sống cao cấp. View biển hồ tạo sóng cực hiếm tiềm năng tăng giá mạnh. - Thông tin dự án: Quy mô 7 tòa căn hộ cao 27 tầng. 2 tầng hầm liên thông cực hiếm tại Ocean Park 2. Hơn 180 tiện ích nội khu dành riêng cho cư dân. Khu căn hộ compound an ninh đa lớp. Thiết kế chuẩn sống quốc tế từ Masterise Homes. Phù hợp ở thực đầu tư cho thuê giữ tài sản dài hạn. Thanh khoản tốt, hưởng lợi lớn khi Ocean Park 2 ngày càng đông cư dân & chuyên gia về ở. - Full quỹ căn đẹp đa dạng tầng & view. Chính sách bán hàng cực tốt. 1. Vay ngân hàng đòn bẩy tài chính tối ưu. Lãi suất 0% đến 03/2029. Ân hạn nợ gốc toàn bộ thời gian hỗ trợ lãi suất. Phí trả nợ trước hạn: 0 đồng. Chỉ cần vốn ban đầu khoảng 20 - 30%. 3 năm gần như không áp lực tài chính. 2. Thanh toán sớm. Chiết khấu lên tới 17%. 3. Thanh toán theo tiến độ. Chiết khấu tới 7%. Giãn tiến độ đóng tiền linh hoạt. Giai đoạn đầu luôn là thời điểm dễ chọn căn đẹp & giá tốt nhất. Khi cư dân về ở đông + hạ tầng hoàn thiện đồng bộ, mặt bằng giá thường tăng rất nhanh. Inbox ngay để nhận: Bảng giá mới nhất. Căn đẹp cập nhật real - time. Chính sách chi tiết từng căn. Phân tích dòng tiền & phương án vay tối ưu nhất. Liên hệ 0901996682

Xem thêm

Liên hệ:

090 199 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
59,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MH

Mạnh Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá TTS 1,9 tỷ sở hữu ngay căn hộ cao cấp Masteri Grand Coast tâm điểm Ocean Park 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.