Chủ nhà chuyển xuống thấp tầng bán căn hộ 3 phòng ngủ Haven Park Ecopark 101m2 giá 8tỷ750 view Đảo

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

-Diện tích thông thủy 101m2 -View Biệt thự đảo -Thiết kế 3 phòng ngủ 2wc -Nhà nguyên bản, gia chủ thoải mái thiết kế theo ý tưởng riêng -Giá bán 8tỷ750 bao phí sang tên -Pháp lý: Sổ Đỏ Liên hệ 0933744555

Xem thêm

Liên hệ:

093 374 ****

Vị trí bản đồ

8,75 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
86,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TT

Thiều Thắm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà chuyển xuống thấp tầng bán căn hộ 3 phòng ngủ Haven Park Ecopark 101m2 giá 8tỷ750 view Đảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.