Rừng Cọ Ecopark - 83m2 2PN2WC view Vườn Tùng - giá 4 tỷ tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nếu anh/chị đang tìm một căn hộ phù hợp để ở lâu dài với tiêu chí: - Không gian sống xanh và yên tĩnh. - Mật độ cư dân thấp. - Không khí trong lành, phù hợp gia đình có người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ. - Tài chính hợp lý trong khu đô thị Ecopark. Thì căn hộ tại phân khu Rừng Cọ là lựa chọn rất đáng cân nhắc. - Diện tích: 83m². - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. - Ban công hướng Bắc mát mẻ quanh năm, view vườn Tùng xanh thoáng và yên bình. Điểm nổi bật của căn hộ: - Mật độ chỉ 6 căn/sàn thấp nhất toàn khu đô thị Ecopark. - Không gian sống riêng tư, cư dân văn minh. - Hệ thống cây xanh, hồ nước lớn bao quanh tạo không khí trong lành và dễ chịu. - Nội thất cơ bản, phù hợp khách mua tự hoàn thiện theo phong cách riêng. - Phù hợp gia đình ở thực, đặc biệt khách hàng yêu thích sự yên tĩnh hoặc có người cao tuổi. Mỗi ngày trở về nhà là cảm giác thư thái với không gian xanh mát, tản bộ dưới những hàng cây và tận hưởng môi trường sống cân bằng hiếm có gần Hà Nội. Vị trí thuận tiện: - Di chuyển nhanh vào nội đô Hà Nội. - Gần các tiện ích trung tâm của Ecopark. - Hệ thống trường học, siêu thị, dịch vụ đầy đủ. Giá bán: 4 tỷ mức giá tốt nhất thị trường cho căn 83m² tại Rừng Cọ thời điểm hiện tại. Hiện các căn 2PN diện tích đẹp, mật độ thấp và view thoáng tại Rừng Cọ không còn nhiều trên thị trường chuyển nhượng. Anh/chị cần tìm thêm các căn hộ đẹp, căn đặc biệt hoặc sản phẩm giá tốt nhất thị trường tại Ecopark, vui lòng liên hệ em Nhung để được tham quan thực tế và hỗ trợ chọn lọc sản phẩm phù hợp nhu cầu ở thực và tài chính.

Xem thêm

Liên hệ:

034 756 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
48,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Rừng Cọ Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0347567564

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rừng Cọ Ecopark - 83m2 2PN2WC view Vườn Tùng - giá 4 tỷ tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.