1PN Haven Ecopark, tầng cao, nhà mới tinh, full nội thất, để lại đồ điện tử cao cấp (2,65 tỷ)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán chung cư 1 ngủ 1 vệ sinh tòa Haven Park (Ecopark), tầng cao. Chung cư tiêu chuẩn khách sạn 6 sao, bể bơi, phòng tập gym ngay dưới chân tòa nhà. Công viên, vườn dạo bộ rộng rãi. Tình trạng căn hộ: Diện tích: 32,27 m2 (Ban công hướng bắc) Căn hộ đã có sổ đỏ, mới tinh, chưa sử dụng Chủ nhà đã đầu tư 200 triệu full nội thất phong cách Nhật Bản Để lại toàn bộ đồ điện tử cao cấp (ti vi, tủ lạnh, bếp, hút mùi, máy giặt, máy sấy 100% đồ Bosh nhập khẩu) SLL: O9,26,83,83,68

Xem thêm

Liên hệ:

092 683 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

1 PN, 1 WC
32.27 m²
82,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
N

Ngọc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 1PN Haven Ecopark, tầng cao, nhà mới tinh, full nội thất, để lại đồ điện tử cao cấp (2,65 tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.