Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ trục 01 toà Haven Park Ecopark, giá cực sốc 8.3x tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn 3 phòng ngủ hoa hậu Haven Park trục to nhất. Giá cực sốc: 8,3x tỷ bao phí. Diện tích: 112m2 3PN 2WC. View Panorama đẹp nhất Haven Park. Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch. Bác nào quan tâm LH em SĐT: 0969606314 để được tư vấn chi tiết và đi xem nhà nhé ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

096 960 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,39 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
74,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
CT

Cao Thu Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ trục 01 toà Haven Park Ecopark, giá cực sốc 8.3x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.