Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Căn 2 ngủ onsen đông nam 68m, rẻ nhất thị trường đây ạ 6ty5 bao phí full đồ sẵn sổ

Ngày đăng: 08/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 2 NGỦ KHU ONSEN ECOPARK VIEW HỒ XANH MÁT, KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP Diện tích & thiết kế: Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, thiết kế tối ưu, không gian mở thoáng đãng Ban công hướng Đông Nam đón gió mát quanh năm, ánh sáng tự nhiên chan hòa Tầng trung đẹp, tầm nhìn cực thoáng, bao quát hồ nước, cầu Nhật và mảng xanh Ecopark Tình trạng & tiện nghi: Căn hộ full đồ cao cấp, thiết kế hiện đại, tinh tế chỉ việc xách vali về ở Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay Môi trường sống trong lành, chuẩn resort tại gia với suối Onsen, hồ thiên nga, công viên cây xanh và khu tiện ích nội khu Giá bán: 6 tỷ 5 (bao toàn bộ thuế phí sang tên) Vị trí: Khu Onsen Ecopark Văn Giang, Hưng Yên, kết nối nhanh tới trung tâm Hà Nội chỉ 20 phút di chuyển. Ưu điểm nổi bật: View hồ và sân golf xanh mát, hiếm có tại Ecopark Không gian sống yên bình, đáng giá từng mét vuông Tiện ích 5 sao: suối khoáng nóng, khu thể thao, trường học quốc tế Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và trải nghiệm không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng giữa lòng thiên nhiên! 0978529978

Xem thêm

Liên hệ:

097 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
95,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Căn 2 ngủ onsen đông nam 68m, rẻ nhất thị trường đây ạ 6ty5 bao phí full đồ sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.