Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN 2WC siêu hot tại Lumiere SpringBay, 5,3 tỷ, 67,9m2

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Lumiere SpringBay, Đường San Hô 1, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên đang chờ đón những ai yêu thích không gian sống hiện đại. Căn hộ 2PN 2WC, với nội thất cơ bản, sẵn sàng cho những ai muốn tự tay trang trí không gian sống riêng biệt. Diện tích 67,9m2, hướng Đông Nam, ban công Tây Bắc, cực kỳ phong thủy cho những ai thích sự an lành. Giá chỉ 5,3 tỷ, căn hộ này sẽ mang đến cho cư dân một lối sống tiện nghi với bể bơi vô cực, phòng gym, khu vui chơi trẻ em và công viên cây xanh ngay trong dự án. Không chỉ vậy, với thiết kế hiện đại, các phòng đều có cửa kính lớn, tầm nhìn panorama cực đỉnh, sẽ là một nơi lý tưởng để thư giãn sau những ngày dài. Giới thiệu thêm về dự án: - Địa điểm: Khu đô thị Vinhomes Ocean Park 2, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên. - Nhà đầu tư: Masterise Homes. - Tiện ích: Bên trong có bể bơi vô cực, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, công viên cây xanh, sảnh lounge sang trọng. - Thiết kế: 4 tòa 27 tầng, 2 tầng hầm, với 1.600 căn hộ đa dạng từ Studio đến Penthouse. Gần đó có nhiều tiện ích như trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, giúp cuộc sống thêm phần tiện lợi. Cách công viên lớn như Ocean Park 2, công viên tạo sóng và công viên vịnh bốn mùa chỉ vài phút đi bộ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0967505659 và gặp Bùi Chinh. Chớ bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

096 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
67.9 m²
78,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
BC

Bùi Thị Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN 2WC siêu hot tại Lumiere SpringBay, 5,3 tỷ, 67,9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.