Tin đăng đã hết hạn.

Bán Penthouse Aqua Bay, view sân Golf, view Hồ thiên nga diện tích hơn 300m2, giá siêu hấp dẫn

Ngày đăng: 06/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán Penthouse Aqua Bay, SKy3, Hướng Đông nam Diện tích 300m2 Thiết kế full nội thất 2 tầng, : Tầng 1: 158m2, Tầng 2: 150m2 Nội thất hiện đại, hướng mát mẻ, Liên hệ xem nhà: 0936322933

Xem thêm

Liên hệ:

093 632 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

3 PN, 3 WC
280 m²
67,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HN

Hải Tất Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Penthouse Aqua Bay, view sân Golf, view Hồ thiên nga diện tích hơn 300m2, giá siêu hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.