Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ thông tầng sang trọng chuẩn sống nghỉ dưỡng tại khu Onsen Ecopark

Ngày đăng: 06/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích: Sử dụng 140m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ 3 vệ sinh phòng khách thông tầng bếp + bàn ăn rộng ban công lớn view xanh mát. Điểm nổi bật của căn hộ. Không gian thông tầng cao thoáng, đón trọn ánh sáng tự nhiên, tạo cảm giác sang trọng và đẳng cấp. Phòng khách và bếp liên thông thiết kế mở hiện đại, nội thất cao cấp, tối ưu công năng. 3 phòng ngủ riêng biệt, mỗi phòng đều có cửa sổ lớn, view thoáng đảm bảo riêng tư và thoải mái. 3 phòng vệ sinh khép kín, sử dụng thiết bị vệ sinh nhập khẩu, bố trí hợp lý cho gia đình nhiều thế hệ. Ban công lớn trồng cây xanh, view khuôn viên nội khu phủ cây, tầm nhìn xa ra thành phố và sông. Nội thất đồng bộ, sang trọng, chỉ việc xách vali vào ở ngay. Tiện ích nội khu đẳng cấp. Hồ bơi, gym, spa, khu BBQ ngoài trời. Đường dạo bộ xanh mát, khu vui chơi trẻ em, café sân vườn. An ninh 3 lớp, quản lý chuyên nghiệp 24/7. Gần trường học quốc tế, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên. Vị trí. Tọa lạc tại khu đô thị xanh, quy hoạch hiện đại, giao thông thuận tiện chỉ vài phút di chuyển tới trung tâm. Cảnh quan xanh bao quanh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc chuyên gia nước ngoài.

Xem thêm

Liên hệ:

093 680 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 3 WC
140 m²
89,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
E

Ecopark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ thông tầng sang trọng chuẩn sống nghỉ dưỡng tại khu Onsen Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.