Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 4PN -116m2- chỉ với 7.1 tỷ rộng nhất [Trinity Square] tại OCP2

Ngày đăng: 06/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Có 2 hầm gửi xe. Mật độ thấp, nhiều mảng xanh & tiện ích cao cấp. Gần công viên & hồ và bệnh viện. Bàn giao hoàn thiện nội thất. Full tiện ích trong nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 775 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,13 tỷ

4 PN, 3 WC
116 m²
61,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HD

Hoàng Dũng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 4PN -116m2- chỉ với 7.1 tỷ rộng nhất [Trinity Square] tại OCP2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.