Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư cao cấp sunshine legend city giá chỉ từ 4x triệu/m2. booking ngay để lấy căn đẹp,giá tốt.

Ngày đăng: 04/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

*Căn hộ cao cấp Sunshine Legend City giá chỉ từ 4xtr/m2 -Sổ hồng vĩnh viễn -Đối diện Vinhome Ocean Park 2 -Cạnh cao tốc Hà Nội Hải Phòng, giữa Vành Đai 3.5 & Vành Đai 4. -------------------------------------------------- -Kết nối siêu tốc: 5 phút đến nút giao Cổ Linh. 10 phút đến cầu Vĩnh Tuy. 15 phút đến Vinhome Time City. 20 phút đến Hồ Hoàn Kiếm. 40 phút đến sân bay Nội Bài. ------------------------------------------ -Quy mô 49,9 ha gồm 4 phân khu, gần 8.000 căn cao tầng và đa dạng loại hình: Biệt thự Liền kề Chung cư. -Đa dạng loại hình căn hộ: Căn Studio : 33-34m2 ( từ 1ti4) Căn 2 Ngủ: 53-83m2 ( từ 2ti5) Căn 3 ngủ: 96-110m2 ( từ 4ti5) -Thiết kế độc đáo : ban công kính, cửa full kính tràn viền, hệ thống chiếu sáng thông minh smart home,...... ----------------------------------------- -Sunshine Legend City Tổ ấm hiện đại cho thế hệ trẻ. Sunshine Legend City không chỉ mang đến một môi trường sống lý tưởng mà còn là điểm sáng đầu tư sinh lời vượt trội. Dự án tiềm năng vị trí đắc địa pháp lý minh bạch Liên hệ: 0978565035 Em Luân. Đảm bảo tư vấn miễn phí 24/7,nhiệt tình,tận tâm...

Xem thêm

Liên hệ:

097 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
98.1 m²
53,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư cao cấp sunshine legend city giá chỉ từ 4x triệu/m2. booking ngay để lấy căn đẹp,giá tốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.