Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 86m2 3PN full đồ vị trí góc 3 mặt thoáng giá 7.730 tỷ bao phí Land Mark - Ecopark

Ngày đăng: 30/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

- Căn hộ nằm tại vị trí toà Land Mark 1 tầng 18 đẹp nhất Ecopark và mới vị trí góc 3 mặt thoáng view nhìn sông hồng đẹp, nội thất như hình ảnh. Dưới chân toà tháp đã đầy đủ các dịch vụ tiện ích như shophouse ăn uống mua sắm, tầng 3 bể bơi, gym, tắm khoáng nóng lạnh, shop đế có các trường mầm non, siêu thị lớn nhỏ, nhà hàng ăn uống mua sắm, Café...Đối diện là công viên hồ thiên nga có các dịch vụ vui chơi ngoài trời như câu cá, chèo thuyền, BBQ...Sân Golf 9 hố, điểm xe Bus dưới chân tòa tháp đưa đón cư dân vào nội thành làm việc và 20 đầu xe điện chạy xung quanh dự án đưa đón gia đình khách hàng đi tham quan dự án. Các đường nội khu rộng 30m và 2 tầng hầm toà tháp liên thông nhau nên việc di chuyển phương tiện đi lại gửi xe rất dễ dàng thuận tiện lên nhà. Quan trọng nhất có trường học Edison, Green Field liên cấp 123, đại học BUV, dậy nghề VCB, Y khoa Tokyo Nhật cách căn hộ 300m nên việc đưa đón con em đi học rất dễ dàng. Đội ngũ an ninh và lễ tân rất chuyên nghiệp nhiệt tình với quý cư dân. - Cam kết nhà như hình ảnh - Hỗ trợ 100% giấy tờ pháp lý - Sổ đỏ lâu dài - LH Lâm 0979458312

Xem thêm

Liên hệ:

097 945 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,73 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
89,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Nguyễn Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 86m2 3PN full đồ vị trí góc 3 mặt thoáng giá 7.730 tỷ bao phí Land Mark - Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.