Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường trước thềm tăng giá 1/10/2025

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ Lumière SpringBay view biển hồ trực diện. Căn hộ: Z2 CH05. Diện tích: 85.42m². Thiết kế: 3 phòng ngủ tối ưu công năng. Giá bán: 6,34 tỷ. Điểm nổi bật: View trực diện Biển hồ tạo sóng biểu tượng sống xanh giữa lòng Hà Nội. Trải nghiệm tiện ích 5 sao: Bể bơi 900m² sang trọng. Công viên nội khu, đường dạo bộ, clubhouse cao cấp. Vị trí vàng kết nối trực tiếp VinWonders Hà Nội Water Park Grand World. Không gian sống đẳng cấp, hòa mình vào thiên nhiên, nâng tầm giá trị cuộc sống. Liên hệ ngay để sở hữu căn hộ view hồ hiếm có này trước khi hết giỏ hàng!

Xem thêm

Liên hệ:

092 878 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,34 tỷ

3 PN, 2 WC
85.42 m²
74,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NT

Nguyễn Văn Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ giá tốt nhất thị trường trước thềm tăng giá 1/10/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.