Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ 2Pn Chung Cư The Fibonan-Tặng 100tr-Miễn Phí 2 Năm Phí Dịch Vụ

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Full đồ ngay cạnh Eco Park. - Full nội thất: Sàn gỗ, điều hòa âm trần, nóng lạnh, sàn , thiết bị vệ sịnh, thiết bị chiếu sáng....... - Tầng trung hướng mát, nhà mới tinh. - Thuộc dự án The Fibonan - Căn 2 ngủ : - Nhận lãi suất 0%/18 tháng : 3.939tr -Thanh toán tiến độ: 3.829 tr -Thanh toán sớm 50%: 3.756tr. -Thanh toán sớm 70%: 3.682tr. Căn hộ bàn giao Q1/2026 , Tặng 2 năm phí dịch vụ , Đặc biêt tặng gói nội thất 100tr -------------------- Liên hệ xem nhà: E Thanh 0902174393

Xem thêm

Liên hệ:

090 217 ****

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
65,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
H

HUYỀNTHANH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ 2Pn Chung Cư The Fibonan-Tặng 100tr-Miễn Phí 2 Năm Phí Dịch Vụ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.