Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn Studio toà SF1 Sky Forest 31m2 hướng Nam, giá 2.580 tỷ bao phí

Ngày đăng: 02/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn Studio Sky Forest Ecopark toà SF1. Diện tích: 31m2, thiết kế thông minh, tối ưu công năng. Hướng Nam mát mẻ, ánh sáng tự nhiên cả ngày. Thừa hưởng trọn vẹn tiện ích xanh, môi trường sống đẳng cấp Sky Forest. Giá bán: 2.580 tỷ (bao phí sang tên) giá tốt cho căn studio tại SF1. Sổ hồng lâu dài, pháp lý rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

2 PN, 2 WC
31 m²
83,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn Studio toà SF1 Sky Forest 31m2 hướng Nam, giá 2.580 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.