Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse Lake KĐT Ecopark, đẳng cấp biệt thự trên không chỉ 10 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Penthouse Lake KĐT Ecopark - Đẳng cấp biệt thự trên không chỉ 10 tỷ, rẻ hơn nhiều căn hộ 3PN trung cấp! Thông tin chi tiết: - Diện tích sàn: 94m², đã hoàn thiện 1 sàn (2PN 2VS, đầy đủ tiện nghi). - Sân vườn riêng: 130m² trên nóc, hiếm có, lý tưởng để trồng cây, BBQ, thư giãn. - Trần cao, có thể cải tạo lên 3 tầng để mở rộng không gian sống theo ý muốn. - Thiết kế thoáng: Ban công + 3 cửa sổ hướng Nam, gió mát quanh năm. - Vị trí: Penthouse view panorama cực đỉnh, tầm nhìn không giới hạn. Giá bán: Chỉ 10 tỷ (bao phí sang tên). So với nhiều căn hộ 3PN cao cấp trong nội đô đang chào bán12 đến15 tỷ, thì Penthouse Lake vừa rộng, vừa có sân vườn riêng, vừa có khả năng cải tạo thêm tầng, rõ ràng vượt trội về giá trị. Liên hệ để làm việc với chính chủ: 0817349894 Penthouse Lake, không chỉ là nơi ở, mà là không gian sống xanh trên mây, đẳng cấp khác biệt dành cho chủ nhân tinh hoa.

Xem thêm

Liên hệ:

081 734 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
106,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu căn hộ Aqua Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LT

Lê Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse Lake KĐT Ecopark, đẳng cấp biệt thự trên không chỉ 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.