Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1 ngủ Onsen Giá 3,x tỷ bao phí Có chuyên gia nước ngoài thuê ổn định

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 1 ngủ tòa Onsen, Ecopark: Thông tin chi tiết: Diện tích: 32,4 m thông thủy Thiết kế: 1PN 1VS, phòng khách + bếp hiện đại, ban công thoáng Nội thất: Full đồ đẹp, cao cấp chỉ việc xách vali về ở Hiện đang có khách nước ngoài thuê 8,5 triệu/tháng, dòng tiền ổn định ngay khi nhận nhà View & tiện ích: View thoáng sáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên Trải nghiệm hệ thống Onsen chuẩn Nhật, bể bơi, gym, công viên, TTTM, trường quốc tế ngay dưới chân tòa Giá bán: 3,x tỷ (bao toàn bộ thuế phí giá tốt nhất hiện tại) Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sang tên nhanh gọn Liện hệ em ̂ để xem nhà trong ngày ạ. #̂_. #̂_̃_̆_́ #̂_̃_̆_̂ Quỹ căn sẽ được cập nhật liên tục trong ngày trên trang cá nhân của em ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 750 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,24 tỷ

1 PN, 1 WC
32.4 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
D

Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1 ngủ Onsen Giá 3,x tỷ bao phí Có chuyên gia nước ngoài thuê ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.