Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 1 ngủ toà C westbay tầng 15 giá 2.88 tỷ bao phí có hỗ trợ gói vay

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 1 ngủ Westbay Toà C tầng 15 Diện tích ~45m, thiết kế gọn gàng không gian tối ưu Ban công thoáng mát, tầng cao view đẹp, ánh sáng tự nhiên Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali về ở ngay Giá bán: 2.88 tỷ (bao phí sang tên, có hỗ trợ gói vay ngân hàng)

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
West Bay Sky Residence Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 1 ngủ toà C westbay tầng 15 giá 2.88 tỷ bao phí có hỗ trợ gói vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.