Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ hoa hậu 3PN2WC full nội thất xịn, sở hữu tầm view 360 độ ra hồ Thiên Nga , hàng siêu hiếm

Ngày đăng: 29/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đây là 1 trong những căn 3PN sở hữu layout đẹp nhất Ecopark Nhà 3 mặt thoáng với 3 hướng mát , Đông, Nam, Bắc Điểm nhấn với khu bếp mở như ở biệt thự , bàn đảo cỡ lớn , không gian phòng khách siêu rộng , phòng ngủ vuông vức với 2 hệ cửa lấy sáng , phòng master với nhà tắm như resort ( bồn tắm cỡ lớn) View biệt thự Đảo và hồ Thiên Nga, ngắm pháo hoa tầm cao mỗi cuối tuần Nhà full nội thất thiết kế xịn đẹp, có sẵn HĐ thuê L/h e Quỳnh 0392981326 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

039 298 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

9,48 tỷ

3 PN, 2 WC
110 m²
86,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
QN

Quỳnh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ hoa hậu 3PN2WC full nội thất xịn, sở hữu tầm view 360 độ ra hồ Thiên Nga , hàng siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.