Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Penhouse Duplex Onsen Nguyên bản view Hồ Thiên Nga

Ngày đăng: 26/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Penhouse Duplex - Onsen view tuyệt đỉnh. Diện tích thông thuỷ: 116m². Trần cao 9m, bàn giao thô. Ban công: Đông Nam. View vịnh Aquabay - Hồ Thiên Nga - sân Golf - không vướng 1 toà căn hộ nào - cực kì riêng tư. Ưu điểm: Mặt bằng căn ít chỉ 8 căn/ sàn. Số lượng căn hữu hạn. - Trần căn hộ cao 9m, thiết kế 2 tầng vô cùng thoáng và đẹp. - Gia chủ tự thiết kế bàn giao thô. - Tầm view vĩnh cửu, không bị chắn bởi tòa nhà nào. Onsen trung tâm, với không gian rộng thoáng, nhiều tiện ích khép kín. Giao dịch sổ đỏ 10.x tỷ bao phí ( có hỗ trợ bank) - Hàng hiếm nhé các bác duy nhất 1 căn .

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

4 PN, 3 WC
116 m²
93,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
CT

Chu Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Penhouse Duplex Onsen Nguyên bản view Hồ Thiên Nga - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.