Tin đăng đã hết hạn.

Độc bản 2PN view pháo hoa quanh năm Lumière Springbay TTS: Nhỉnh 4 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mã căn: C4L2.0309. Diện tích: 60.8m2 thông thủy. Đặc quyền duy nhất: View trực diện pháo hoa 365 ngày/năm. 48 tiện ích chuẩn resort, chỉ dành riêng cho cư dân. 2 hầm để xe liên thông tiện lợi, an tâm tuyệt đối. Vốn chỉ từ 940tr ký HĐMB ngay. Ân hạn gốc & lãi đến 31/03/2027. Tặng ngay 36 tháng phí quản lý. Tiến độ thi công: Sắp cất nóc pháp lý minh bạch. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ ngắm pháo hoa quanh năm giá trị tăng trưởng bền vững, xứng tầm tinh hoa! Liên hệ e Ba 0969460836 ngay để nhận bảng hàng đẹp nhất & ưu đãi tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 946 ****

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
60.8 m²
68,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NB

Nguyễn Ba

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc bản 2PN view pháo hoa quanh năm Lumière Springbay TTS: Nhỉnh 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.