Tin đăng đã hết hạn.

Bán trung tầng Thuỷ Tiên 2 Ecopark

Ngày đăng: 26/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mình có căn Sky Villas Thuỷ Tiên TT2 Ecopark muốn nhượng lại. Căn góc tầng 6, rộng 283m², chia thành 4 căn, mỗi căn đều có sổ đỏ riêng. Có thang máy riêng, đi thẳng vào nhà tiện và rất kín đáo. Điều mình thích ở đây là sự yên tĩnh, cư dân văn minh, sáng đưa con đi học chỉ vài bước ra trường Edison. Cuối tuần cả nhà có thể dạo quanh hồ thiên nga, phố ẩm thực ngay gần nhà. Tiện ích đủ đầy, hầm để xe rộng, rooftop có dịch vụ, xe bus vào thẳng Hà Nội. Căn hộ này đủ rộng, đủ thoáng để thành một chốn an cư ấm áp, lâu dài. Chính chủ, cần bán thật, ai quan tâm thì liên hệ trực tiếp với mình.

Xem thêm

Liên hệ:

081 473 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

283 m²
63,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Thủy Tiên Sky Villas Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đường Thái Sơn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán trung tầng Thuỷ Tiên 2 Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.