Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn toà sol tầng trung siêu đep,2n2vs giá chỉ 4ty550 bao phí,vừa ở vừa đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 23/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ SOL FOREST ECOPARK 56M, 2 PHÒNG NGỦ, 2 VỆ SINH Cần bán căn hộ Sol Forests Ecopark diện tích 56m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh tối ưu công năng, phù hợp gia đình trẻ hoặc cho thuê. Thông tin chi tiết: Tầng trung vị trí đẹp, view đẹp thoáng hướng mát, đón gió tự nhiên. Đã có sổ đỏ, sang tên nhanh gọn. Nhà có sẵn đồ cơ bản: tủ bếp, thiết bị vệ sinh, điều hòa chỉ việc dọn vào ở. Tiện ích nội khu: công viên, hồ nước, trường học, trung tâm thương mại, bể bơi, an ninh 24/7. Giá bán:4ty550 bao phí Liên hệ chính chủ để xem nhà thực tế và thương lượng: 0978529978 Căn hộ hiếm pháp lý rõ ràng view thoáng, phù hợp ở hoặc đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

097 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
56.7 m²
80,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Sol Forest Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NH

Nguyễn Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn toà sol tầng trung siêu đep,2n2vs giá chỉ 4ty550 bao phí,vừa ở vừa đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.