Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm sky villas landmark ecoaprk view sông hồng full nội thất giá chỉ 11,5 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một không gian sống đẳng cấp khác biệt hiếm có? Đây chính là lựa chọn hoàn hảo: Thông tin căn hộ: Loại hình: Căn hộ Sky Villas biệt thự trên cao Diện tích: Rộng rãi, thiết kế 2PN 2VS tinh tế, tối ưu không gian View trực diện Sông Hồng đón trọn bình minh và gió trời thoáng mát quanh năm Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở Giá bán: 11,5 tỷ bao toàn bộ phí sang tên Pháp lý: Đã có sổ, giao dịch nhanh chóng Điểm nhấn khác biệt: Tầng Sky Villas số lượng cực giới hạn, giá trị sưu tầm cao Thiết kế trần cao thoáng đãng, không gian mở, chuẩn phong cách sống thượng lưu Trải nghiệm tiện ích 5: khoáng nóng Onsen dẫn tận nhà, hồ bơi, gym, sky bar, spa, công viên xanh Vị trí trung tâm Ecopark liền kề Hồ Thiên Nga, trường quốc tế BIS, Chadwick và phố Thủy Nguyên sầm uất Liên hệ: 0888862002 Sky Villas Landmark Ecopark view Sông Hồng, full nội thất, giá chỉ 11,5 tỷ!

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

2 PN, 2 WC
137.6 m²
83,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm sky villas landmark ecoaprk view sông hồng full nội thất giá chỉ 11,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.