Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ garden villas 2pn landmark ecopark sân vườn rộng 15m full nội thất giá chỉ 12 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm tại tòa Landmark Ecopark căn hộ tầng Garden Villas, không gian xanh riêng tư, chuẩn biệt thự trên cao với sân vườn rộng rãi 15m². Thông tin căn hộ: Diện tích: rộng rãi, thiết kế 2PN 2VS tối ưu công năng Sân vườn riêng 15m² lý tưởng để trồng cây, chill, BBQ ngoài trời Full nội thất cao cấp, sắm sửa tinh tế, chỉ việc xách vali vào ở Giá bán: 12 tỷ bao toàn bộ phí sang tên Pháp lý: Sổ đỏ, giao dịch nhanh chóng Ưu điểm nổi bật: Dòng căn hộ Landmark Onsen: khoáng nóng Nhật Bản dẫn tận nhà Garden Villas số lượng cực giới hạn, giá trị sưu tầm cao Tiện ích 5: hồ bơi, gym, spa, vườn thiền, sky bar, công viên xanh Vị trí trung tâm Ecopark, sát Hồ Thiên Nga, gần phố Thủy Nguyên, trường quốc tế BIS & Chadwick Liên hệ: 0888862002 Garden Villas Landmark sân vườn rộng, full nội thất, giá chỉ 12 tỷ, cơ hội vàng cho khách hàng tìm hàng hiếm tại Ecopark!

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12 tỷ

2 PN, 2 WC
137.6 m²
87,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ garden villas 2pn landmark ecopark sân vườn rộng 15m full nội thất giá chỉ 12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.