Tin đăng đã hết hạn.

Hot hot bán căn hộ 2N 2VS Lumiere Springbay, chỉ từ 65tr/m2 với tầm view triệu đô

Ngày đăng: 18/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu tầm view pháo hoa triệu đô Đánh thức mọi giác quan tại Lumière SpringBay! Căn hộ C4L2X12A 2PN chính là lựa chọn không thể bỏ qua cho những ai tìm kiếm sự đẳng cấp: Hướng Đông Bắc đón bình minh tràn đầy năng lượng. View pháo hoa Venice & sân thể thao tận hưởng trọn vẹn từng khoảnh khắc lễ hội ngay tại ban công. Diện tích thông thủy: 60,5m2 Tim tường: 65,5m2 bố trí khoa học, tối ưu không gian. Giá bán ưu đãi tạm tính: Chỉ từ 4,311 tỷ (TTS) 4,657 tỷ (tiến độ) 4,880 tỷ (vay). Lumière SpringBay nơi cuộc sống tiện nghi hòa quyện cùng thiên nhiên và lễ hội. Đừng bỏ lỡ cơ hội nâng tầm phong cách sống và đầu tư sinh lời bền vững tại trái tim khu đô thị sôi động bậc nhất! Liên hệ ngay 0395516876 để nhận thông tin chi tiết & lịch xem căn hộ trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

039 551 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,31 tỷ

2 PN, 2 WC
65.5 m²
65,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HD

Hồng Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot hot bán căn hộ 2N 2VS Lumiere Springbay, chỉ từ 65tr/m2 với tầm view triệu đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.