Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp 3PN, tòa Land Mark, full nội thất, khoáng nóng và xông hơi Detox tại nhà

Ngày đăng: 18/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp 3PN thoáng toà Land Mark - KĐT Ecopark, có khoáng nóng và xông hơi Detox tại CH. Thông tin căn hộ. - Diện tích tim tường: 94,66m2 - DTTT: 86m2. - Thiết kế 3PN 2WC. - Full nội thất đẹp, được thiết kế may đo tỉ mỉ đến từng chi tiết nhỏ, phù hợp đa dạng với gia đình thích không gian rộng, thoáng mát. Tiện ích. - Gần CV hồ Thiên Nga, sân golf, Vườn Nhật. - Trường học liên cấp Edison, ĐH BUV. - Siêu thị, hàng ăn ngay shop khối đế dưới chân toà nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

077 692 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

3 PN, 2 WC
94.66 m²
76,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
HS

Hoàng Hồng Sâm

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp 3PN, tòa Land Mark, full nội thất, khoáng nóng và xông hơi Detox tại nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.