Tin đăng đã hết hạn.

BÁN PENTHOUSE 266M2 SKY FOREST ECOPARK: Trần kính cao 8m - Sân vườn riêng 78m2- View Hồ Thiên Nga.

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM PENTHOUSE ECOPARK - BIỆT THỰ TRÊN KHÔNG CÓ 1-0-2 - Trần kính cao 8m | Sân vườn riêng 78m (gồm bể bơi) | View Hồ Thiên Nga triệu đô - Cần bán gấp căn penthouse đẳng cấp diện tích 266m, trong đó: + 78m sân vườn riêng cực rộng đã có bể bơi riêng hiếm có trong dự án. + Thiết kế như biệt thự trên không, trần kính full cao tới 8m, đón trọn ánh sáng và không gian trời mây. + View trực diện Hồ Thiên Nga, đẹp mê hồn cả ban ngày lẫn đêm. + Căn hộ thuộc vị trí đẹp nhất dự án Sky Forest Ecopark siêu phẩm giới hạn. + Nhà và sân vườn vuông vắn, dễ bố trí nội thất + Bàn giao thô, đã chia tầng dễ dàng thiết kế 4 phòng ngủ rộng rãi theo ý gia chủ. - Giá bán: 26 tỷ (bao phí có thương lượng cho khách thiện chí) - Chủ nhà dễ thương, hỗ trợ nhiệt tình làm việc nhanh gọn. Anh chị quan tâm, vui lòng inbox hoặc liên hệ Huyền 0858057888 để xem nhà thực tế nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

085 805 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

4 PN, 3 WC
266 m²
95,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0858057888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN PENTHOUSE 266M2 SKY FOREST ECOPARK: Trần kính cao 8m - Sân vườn riêng 78m2- View Hồ Thiên Nga. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.