Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt nhất dự án. Trả thẳng 4 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2PN. Nhà đẹp - sống sang - giá có TL

Ngày đăng: 20/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Em Thành 0971741123 Bán quỹ căn đẹp độc quyền ký HĐMB trực tiếp CĐT. Liên hệ ngay để nhận ưu đãi tốt nhất. Quỹ căn 2PN tầng đẹp quỹ độc quyền ưu đãi. - Căn 2PN diện tích: 56m² - 62m² - 68m² - 71m² - 73m² giá từ 3,8 tỷ. * Chính sách siêu ưu đãi tháng Ngâu: - Quà tặng 150 triệu. - Chiết khấu 7%. - Vốn chỉ từ 1,2 tỷ. Hỗ trợ lãi suất 0% 18 tháng. * Nội thất bàn giao cao cấp: + Full điều hòa 2 chiều âm trần, sàn gỗ, trần thạch cao, cửa khóa từ thông minh 3 chức năng, chuông hình, thiết bị vệ sinh, thiết bị chiếu sáng nhập khẩu Đức và Tây Ban Nha. * Tiện ích đẳng cấp: + Dự án duy nhất quanh khu vực có 3 tầng hầm, bể bơi 4 mùa sử dụng công nghệ bio design của Ý sử dụng nguyên vật liệu tự nhiên. + Vườn dạo bộ, rạp chiếu phim ngoài trời, đài thiên văn, sky bar, sân tập golf trên đỉnh tòa nhà. + Khu vui chơi tầng 1, sảnh đón tiếp với không gian sang trọng. * Vị trí kết nối vùng thuận tiện: + Chỉ 3km đến Vinhome Ocean Park. + 500m trường quốc tế Green Field, 300km đến trường quốc tế Edison, trường đại học anh quốc BUV. + 25 phút đến hồ Hoàn Kiếm. + 2.5km đến làng gốm truyền thống bát tràng. + 40km đến sân bay quốc tế Nội Bài. ------------------------- * Đặc quyền khi mua căn hộ. - Ký HĐMB trực tiếp chủ đầu tư, được hỗ trợ mọi giấy tờ, thủ tục. - Cam kết giá tốt nhất. - Bảng hàng độc quyền, hỗ trợ 24/7. - Hỗ trợ nếu khách hàng có nhu cầu chuyển nhượng. * Liên hệ tư vấn trực tiếp, đăng ký xem thực tế: 0971741123.

Xem thêm

Liên hệ:

097 174 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
61.93 m²
71,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TH

Thu Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt nhất dự án. Trả thẳng 4 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2PN. Nhà đẹp - sống sang - giá có TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.