Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 2N+1-2VS cuối cùng Masteri Trinity giá 60tr/m2, vốn 1 tỷ, Ls 0% 27 tháng, tặng 4 chỉ vàng

Ngày đăng: 19/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN + 1 2WC Trinity Square. Không gian linh hoạt lựa chọn hoàn hảo cho gia đình trẻ và nhà đầu tư thông minh. Thiết kế tối ưu diện tích 74m². Bố trí 2 phòng ngủ rộng rãi + 1 không gian linh hoạt (làm phòng học, phòng làm việc hoặc phòng ngủ phụ), sửa thành 3N cực kỳ rộng rãi. 2 nhà vệ sinh hiện đại, thuận tiện cho sinh hoạt gia đình. Phòng khách bếp logia liên thông, đón ánh sáng và gió tự nhiên. Căn hộ vuông vắn, tối ưu công năng, dễ dàng thiết kế nội thất theo phong cách riêng. Vị trí chiến lược hưởng lợi hạ tầng cầu Ngọc Hồi & Mễ Trì. Cầu Ngọc Hồi (2027 2028): Kết nối thẳng Trinity Square Giáp Bát trung tâm Hà Nội. Cầu Mễ Sở (quy hoạch): Mở mạch giao thông trực tiếp tới Mỹ Đình trung tâm tài chính phía Tây. Cộng hưởng với Vành đai 3.5, đường Lê Quang Đạo kéo dài, trục Nhật Tân Nội Bài, Trinity Square trở thành tâm điểm kết nối Đông Tây Nam Hà Nội. Nằm tại Trinity Square, trái tim khu đô thị hiện đại Vinhomes Ocean Park phía Đông Hà Nội. Kết nối trực tiếp tới cầu Tứ Liên, cầu Nhật Tân, Vành đai 3.5 và Metro tương lai. Chỉ 15 phút đến trung tâm Hà Nội, thuận lợi cả ở thực lẫn cho thuê. * Tiện ích đẳng cấp 5 sao: Bể bơi resort, sky garden, khu vui chơi trẻ em. Gym spa clubhouse chuẩn quốc tế. Trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện chuẩn Vingroup. Môi trường sống xanh an toàn văn minh, chuẩn phong cách wellness living. * Giá trị đầu tư vượt trội. Căn 2PN + 1 luôn có nhu cầu cao từ gia đình trẻ, chuyên gia thanh khoản tốt. Liên hệ ngay để nhận bảng giá chi tiết & chọn căn 2PN + 1 đẹp nhất Trinity Square! Hotline: 0985892335

Xem thêm

Liên hệ:

098 589 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
74 m²
60,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐD

Đỗ Thị Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 2N+1-2VS cuối cùng Masteri Trinity giá 60tr/m2, vốn 1 tỷ, Ls 0% 27 tháng, tặng 4 chỉ vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.