Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3PN cuối cùng còn sót lại view biển hồ tạo sóng. Đẹp tuyệt đối điện ảnh

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ 3PN view triệu đô tại Lumière SpringBay, Vinhomes Ocean Park 2. Căn hộ: C4Z1.1708A. Diện tích: 85,6m2 rộng rãi thiết kế 3 phòng ngủ thông minh. Hướng: Đông Nam Đông Bắc mát mẻ, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Tầm view trực diện Royal Wave Park, công viên trung tâm & Little HongKong đẳng cấp, hiếm có. Giá bán hấp dẫn: Giá niêm yết: 7,561 tỷ. Giá tốt thanh toán sớm: Chỉ 6,999 tỷ. Hỗ trợ vay tới 80%, lãi suất ưu đãi. Đặc quyền tiện ích: Sống giữa không gian nghỉ dưỡng 5 sao với biển hồ nước mặn & công viên sóng Royal Wave Park. Thừa hưởng hệ sinh thái đẳng cấp từ Vingroup: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí. Căn hộ 3PN view cực phẩm giá tốt nhất thị trường. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và lịch xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

092 574 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
85.6 m²
81,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NN

Nha Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN cuối cùng còn sót lại view biển hồ tạo sóng. Đẹp tuyệt đối điện ảnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.