Tin đăng đã hết hạn.

Sale ăn lương CĐT mở bán quỹ căn bí mật Lumiere Spring Bay

Ngày đăng: 19/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

E. Nghĩa 0916292919 F1 Masterises Home giới thiệu a chị Quỹ căn 2n 3n chất nhất tại Lumiere Spring Bay, khu compound khép kín, 2 hầm để xe ô tô, view pháo hoa quanh tại dự án Lumiere Spring Bay - Ban công trực diện biển hồ tạo sóng vip nhất Lumiere Spring Bay - Nhìn thẳng bể bơi 900m phong cách resort 5 sao - Kính cong Panorama ôm trọn tầm view có 1 0 2. Mang những kì quan về phòng ngủ - Tối ưu diện tích sử dụng, ban công full kính rộng rãi - View ngắm nhìn cầu Đông Tây, Mega Grandworld. - Ngắm pháo hoa trực tiếp từ phòng ngủ hàng tuần - Thiết kế đẳng cấp, tiện ích 5* cùng đơn vị vận hành đào tạo bài bản đẳng cấp quốc tế - Diện tích đa dạng: 2n: 60.8 - 67.54m2 3n: 85m2 - 110m2 - Chiết khấu thanh toán sớm 11.8%, quà tặng nội thất 96tr trừ thẳng vào giá. Liên hệ để xem trực tiếp căn hộ: 0916292919

Xem thêm

Liên hệ:

091 629 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,57 tỷ

2 PN, 2 WC
65.54 m²
69,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
nn

nghia nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sale ăn lương CĐT mở bán quỹ căn bí mật Lumiere Spring Bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.