Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 1 tỷ sở hữu ch cao cấp the fibonan,ck 7%, htls 0% 18 tháng, quà tặng 170tr, miễn 2 năm pdv

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Những lý do để lựa chọn căn hộ tại The Fibonan : Không gian xanh và thiên nhiên, cuộc sống xanh, tiện ích đa dạng, vị trí thuận lợi , môi trường sống hiện đại... Trực tiếp CĐT mở bán đợt cuối dự án The Fibonan ECP . Quỹ căn đẹp tầng trung giá tốt Tầm view Panorama vĩnh viễn 4 mặt, view sân Golf, sông Bắc Hưng Hải, công viên cây xanh. ----------------------- ----------------------- ***Chính sách ưu đãi: + Thanh toán sớm 705 chiết khấu 7% giá trị căn hộ + Chỉ cần 20% ký hợp đồng mua bán, ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị căn hộ , 0% lãi suất 18 tháng. ( Vốn tự có chỉ từ 1 tỷ ). +Thanh toán theo tiến độ thông thường chiết khấu 3% GTCH + Qùa tặng lên đến 150 triệu + Miễn 2 năm phí dịch vụ ----------------------- ----------------------- ***Thông tin quỹ căn + Căn 2PN diện tích từ 56-78m², giá từ 3.7 tỷ + Căn 3PN diện tích từ 79-96m², giá từ 4.7 tỷ ----------------------- ----------------------- ***Căn hộ bàn giao full nội thất cao cấp nhập khẩu: + Sàn gỗ SPC xuất Mỹ + Thiết bị vệ sinh nhập khẩu Tây Ban Nha, vách tắm kính, bình nóng lạnh + Thiết bị điện Le Grand nhập khẩu Pháp + Full điều hòa âm trần + Khóa vân tay thẻ từ 6 chức năng, dùng được app trên điện thoại... ----------------------- ----------------------- ***Tiện ích cao cấp: Bể bơi bốn mùa BIODESIGN, phòng xông hơi, masaage, gym, spa, bể sục jacuzzi, Siêu thị, trường học, Bệnh viện... + Dự án có vị trí đẹp nhất khu vực, ngay sát cụm 4 công viên bốn mùa Ecopark. Kết nối thuận tiện, tới Vin Ocean Park chỉ 2km. + Gần trường Liên cấp Green Field Đoàn Thị Điểm, đại học Anh Quốc BUV, bệnh viện Kusumi, Trường quốc tế Edison... **Liên hệ tư vấn và tham quan căn hộ thực tế: Hotline: 0987729410

Xem thêm

Liên hệ:

098 772 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
54,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Fibonan Hưng Yên, Đ. Phố Cúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MV

Ms Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 1 tỷ sở hữu ch cao cấp the fibonan,ck 7%, htls 0% 18 tháng, quà tặng 170tr, miễn 2 năm pdv - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.