Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3N SpringBay view biển hồ tạo sóng kí mới CĐT, tầng 6 hướng ĐB mát mẻ, chiết khấu cao

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- C4Z1.0608A: Căn 3BR. - Hướng TB - ĐB. Diện tích thông thuỷ: 85,6 m2. View biển hồ tạo sóng. Hưởng chọn tiện ích Ocean City. Giá all in: 7,689 tỷ. TTS sau trừ các ck: 6,679 tỷ. LH (zalo/call): 0918124666

Xem thêm

Liên hệ:

091 812 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,68 tỷ

3 PN, 2 WC
85.6 m²
78,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
VH

Vi Hoa

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3N SpringBay view biển hồ tạo sóng kí mới CĐT, tầng 6 hướng ĐB mát mẻ, chiết khấu cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.