Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2 ngủ R2 Onsen 67m hướng Đông Nam view hồ giá 5.880 tỷ bao phí

Ngày đăng: 16/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2 ngủ Tòa R2 Onsen Ecopark Diện tích: 67m thiết kế 2PN, 2VS khoa học, thoáng sáng Hướng Đông Nam mát mẻ, đón nắng gió tự nhiên quanh năm View hồ siêu hiếm cảnh quan xanh mát, cực kỳ thư thái Nằm trong khu Onsen Resort phong cách Nhật, tiện ích nghỉ dưỡng chuẩn 5 sao Giá bán: 5.880 tỷ (bao gồm toàn bộ phí sang tên)

Xem thêm

Liên hệ:

096 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,88 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
87,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
ĐS

Đặng Văn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2 ngủ R2 Onsen 67m hướng Đông Nam view hồ giá 5.880 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.