Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ trục hoa hậu sky villa onsen ecopark 3pn giá tốt bàn giao thô

Ngày đăng: 21/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm tại tòa Onsen Ecopark: căn hộ trục hoa hậu tầng Sky Villa, không gian sang trọng, trần cao thoáng đãng, tiềm năng trở thành biệt thự trên không giữa lòng Ecopark. Thông tin căn hộ: Loại căn: Sky Villa trục hoa hậu siêu hiếm Diện tích rộng rãi, thiết kế 3PN 2VS Tầng Sky Villa: trần cao, ban công thoáng, view đẳng cấp Bàn giao thô: linh hoạt tự thiết kế theo phong cách riêng Giá bán: 17,8tỷ cực tốt so với thị trường, bao phí sang tên Điểm mạnh: Thuộc dòng Onsen Ecopark căn hộ khoáng nóng dẫn tận nhà Tầm nhìn thoáng rộng, không gian sống xanh chuẩn resort Tiện ích 5: hồ bơi, gym, spa, vườn thiền, sky bar, công viên xanh Vị trí trung tâm Ecopark, kế cận Hồ Thiên Nga, phố Thủy Nguyên, trường quốc tế BIS & Chadwick Liên hệ: 0888862002 Căn hộ trục hoa hậu Sky Villa Onsen 3PN giá tốt bàn giao thô, cơ hội vàng cho khách muốn tự thiết kế không gian sống đẳng cấp!

Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

105.9 m²
168,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NS

Nguyễn Xuân Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ trục hoa hậu sky villa onsen ecopark 3pn giá tốt bàn giao thô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.