Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN Sky Forest thông thủy 73.7m2 giá chỉ 5,xx tỷ bp. LH 0981152882

Ngày đăng: 13/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN Sky Forest Ecopark. Căn hộ cực đẹp view đỉnh giá siêu tốt. Diện tích: 73.7m². Ban công: Đông Bắc mát mẻ. View: Biệt thự đảo Đẳng cấp & riêng tư. Tầng trung: Vị trí lý tưởng, phong thủy đẹp. Giá: 5.X tỷ (bao phí sang tên). Sống giữa không gian xanh mát, tận hưởng chuẩn sống nghỉ dưỡng mỗi ngày. Vừa ở vừa đầu tư tăng giá bền vững theo thời gian. Liên hệ ngay: 0981152882 để nhận tư vấn chi tiết & xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 115 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 2 WC
73.7 m²
78,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sky Forest Residences Ecopark, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981152882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN Sky Forest thông thủy 73.7m2 giá chỉ 5,xx tỷ bp. LH 0981152882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.