Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN hiếm hoi view hồ & nội khu đẳng cấp tại Lumière Spring Bay

Ngày đăng: 19/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn 2PN hiếm hoi view hồ & nội khu đẳng cấp tại Lumière Spring Bay. Anh chị đang tìm một căn hộ vừa để ở vừa có tiềm năng đầu tư sinh lời? Đây chính là lựa chọn hoàn hảo: Thông tin căn hộ: Loại: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Diện tích: 66.7m2. View: Nội khu & hồ trung tâm. Giá TT: 5.232 tỷ. Giá sau chiết khấu: 4,843 tỷ. Hỗ trợ vay: 5.482 tỷ lãi suất 0%. Điểm khác biệt: Tầm nhìn panorama cực hiếm, ban công rộng mở ngắm trọn đại dương nhân tạo & khu cảnh quan xanh mát. Nằm trong bộ sưu tập Lumière Series biểu tượng sống sang trọng & tinh tế của Masterise Homes. Tiện ích 5 sao: Hồ bơi resort, gym, spa, công viên nội khu, đường dạo bộ ven hồ. Cơ hội chỉ có 1: Quỹ căn cực hiếm tầng đẹp, vị trí vàng tại Ocean Park chắc chắn giữ giá & tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện (Cầu Tứ Liên, Triển lãm Quốc gia, JW Marriott Cổ Loa). Anh chị liên hệ Toản để xem nhà mẫu và chọn căn đẹp nhất anh chị nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

098 618 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,84 tỷ

2 PN, 2 WC
66.7 m²
72,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
LT

Lương Mạnh Toản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN hiếm hoi view hồ & nội khu đẳng cấp tại Lumière Spring Bay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.