Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ 1PN+ Lumiere Spring Bay-Chiết khấu khủng T9 View Triệu Đô, Sống Như Nghỉ Dưỡng-LH:0394713355

Ngày đăng: 18/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ 1 PN+ CỰC HOT VIEW PHÁO HOA RỰC RỠ TẠI LUMIÈRE SPRING BAY - LH: 0394713355 Chiết khấu cực khủng - tặng lên đến 8 chỉ vàng - Thông tin căn hộ: Loại hình: 1PN+ Diện tích: 46.7m² - Vị trí vàng Trung tâm Ocean City Nằm giữa đại tiện ích All-in-One Ocean City. Sát biển hồ tạo sóng 18ha (lớn nhất Đông Nam Á). Ngay cạnh phố đêm Little HongKong sầm uất. Sau lưng là Vành đai 3.5 kết nối nhanh ra Cầu Ngọc Hồi và trung tâm Hà Nội. - Tầm view đắt giá Triệu đô trong tầm tay + Mặt trước: Ôm trọn biển hồ tạo sóng + phố đêm Little HongKong. + Mặt sau: Trực diện Mega Grand World, ngắm pháo hoa rực rỡ mỗi tối thứ 7 ngay tại ban công nhà mình. - Tiêu chuẩn bàn giao & vận hành Lumiere cao cấp + Kính Low-E full tràn viền, cách âm - cản nhiệt - chống tia UV. + Điều hòa âm trần sang trọng. + Sàn gỗ xương cá tinh tế. + Cửa chống cháy + khóa thông minh Hafele. + Thiết bị bếp nhập khẩu Hafele: bếp từ, lò nướng, máy hút mùi. + Đá Marble tự nhiên ốp bếp & tường. + 2 tầng hầm đỗ xe liên thông 55.770 m², an ninh 24/7. - Ưu đãi đặc quyền: + Miễn phí 36 tháng phí dịch vụ. + Sử dụng toàn bộ tiện ích: bể bơi 900m², phòng gym, yoga, công viên nội khu - Dòng căn hộ hiếm, phù hợp để ở, đầu tư cho thuê sinh lời bền vững. Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.2 tỷ Giá vay: 3.6 tỷ (Hỗ trợ vay 80% với 0% lãi suất đến 2027) - Liên hệ ngay: 0394713355 (Em Tạo Bất động sản) Hỗ trợ tư vấn 24/7 Xem căn mẫu và thủ tục nhanh gọn - Chiết khấu tốt nhất

Xem thêm

Liên hệ:

039 471 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN, 1 WC
46.7 m²
68,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumière SpringBay (Lumiere Spring Bay), X. Nghĩa Trụ, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
TS

Tạo Bất Động Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 1PN+ Lumiere Spring Bay-Chiết khấu khủng T9 View Triệu Đô, Sống Như Nghỉ Dưỡng-LH:0394713355 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.