Tin đăng đã hết hạn.

Boutique Onsen Ecopark - 310m2 nguyên sàn mặt Hồ Thiên Nga, 34 tỷ sổ đỏ chính chủ, 0909769666

Ngày đăng: 17/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ trung tầng Swan Lake Boutique Onsen Ecopark: - Nguyên 1 mặt sàn gồm 03 căn hộ, được đập thông các căn. - Diện tích thông thủy: 183,4m² và 126,9m² sân vườn riêng. - Tổng diện tích mặt sàn căn hộ: 310m². - View trực diện Hồ Thiên Nga, Vườn Nhật và sân Golf. - Khoáng nóng dẫn vào từng phòng. - Sảnh đón riêng, thang máy riêng dẫn lên tận nhà, nằm trong khu căn hộ Vip nhất khu đô thị Ecopark. - Nhà thô nguyên bản CĐT. - Đã có sổ đỏ lâu dài. - Giá bán: 34 tỷ. Liên hệ BĐS Gland: 0909769666 - Chuyên quỹ hàng Vip Ecopark, Vinhomes, Sungroup. Website: https://gland.com.vn Youtube: Gland TV.

Xem thêm

Liên hệ:

090 976 ****

Vị trí bản đồ

34 tỷ

310 m²
109,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Swanlake Residences The Onsen Ecopark, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
0

0981692***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Boutique Onsen Ecopark - 310m2 nguyên sàn mặt Hồ Thiên Nga, 34 tỷ sổ đỏ chính chủ, 0909769666 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.