Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Haven Park Residences - 2N 2WC - 75 m2 - Nội thất đẹp - Giá tốt 5 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Haven Park Residences - 2N 2WC - 75 m2 - Nội thất đẹp - Giá tốt 5 tỷ Cô Tuyết chủ nhà làm nội thất rất đẹp và tâm huyết. Nhưng do chuyển nơi ở mới nên cần bán lại: MÔ TẢ CĂN HỘ: 1. THIẾT KẾ, CÔNG NĂNG - Diện tích sổ 75,16 m2 - Vị trí tầng trung (cụm tầng 15-16-17-18) - Thiết kế phòng Khách, Bếp, 2 phòng ngủ, 2 wc - Nội thất gia đình thuê thiết kế làm rất cẩn thận, phong cách trẻ trung rất đẹp, sẵn xách valy về ở 2. TIỆN ÍCH - Ecopark có nhiều công viên rộng, hồ nước lớn và hệ thống cây xanh bao trùm khu đô thị, rạp chiếu phim, trung tâm mua sắm, nhà hàng, sân golf, bể bơi .... - Hệ thống giáo dục từ mầm non đến đại học theo tiêu chuẩn quốc tế - Nhiều cây xanh, không khí trong lành, nhiều không gian để đi bộ, đạp xe, picnic. Trẻ nhỏ được hòa mình cùng với thiên nhiên mát lành - Dân trí cao, hiền lành, môi trường đậm chất tận hưởng cuộc sống 3. PHÁP LÝ - GIÁ BÁN - Sổ đỏ chính chủ, không tranh chấp - Giá 5 tỷ trọn gói đã bao thuế phí, chủ nhà có gia lộc Xem thực tế liên hệ em Phong nhiệt tình: 0971368945 ( Call & Zalo ) Cam kết tin chuẩn ảnh chuẩn. Chúc anh chị tìm được tổ ấm ưng ý !

Xem thêm

Liên hệ:

097 136 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
75.2 m²
66,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Haven Park Residences, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
MP

Mai Hồng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Haven Park Residences - 2N 2WC - 75 m2 - Nội thất đẹp - Giá tốt 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.