Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC tại tòa C3 tại Masteri Trinity Square, Ocean Park 2, ưu đãi giá siêu rẻ 6.1 tỷ, 100m2.

Ngày đăng: 11/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư khu Central Square tòa C2 tại Masteri Trinity Square, Ocean Park 2, Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên. - Diện tích thông thủy 100m2, thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp với nhiều kiểu gia đình. - Vốn chỉ từ 1.4 tỷ hỗ trợ VVNH và miễn lãi suất 2 năm. **Ưu điểm:** - 2PN + 2WC + bếp, không gian sống rộng rãi, thoáng đãng. 1 MR có thể tự do thiết kế làm phòng ngủ thêm hoặc phòng làm việc với cửa sổ hướng Đông Bắc thoáng mát. - Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban công: Đông Bắc, phong thủy tốt đón gió tự nhiên, mát mẻ thư giãn. - Trang bị đầy đủ điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo điều kiện sống thoải mái cho người ở. **Địa điểm tiện ích xung quanh:** - Gần công viên tạo sóng, công viên Ocean Park 2, công viên vịnh bốn mùa, mang lại không gian sống xanh mát và thư giãn. Chỉ với 6.1 tỷ với phương án TTS, quý anh chị sẽ sở hữu căn hộ với thiết kế hiện đại và sang trọng bậc nhất của chủ đầu tư Masterise Homes. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và chọn được những căn đẹp, ưng ý nhất: em Dũng - sđt/zalo: 0868011266

Xem thêm

Liên hệ:

086 801 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
100.1 m²
60,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Trinity Square, Tt. Văn Giang, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
DL

Dũng Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC tại tòa C3 tại Masteri Trinity Square, Ocean Park 2, ưu đãi giá siêu rẻ 6.1 tỷ, 100m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.