Tin đăng đã hết hạn.

Ra mắt chung cư sunshine legend city- từ 2.7 tỷ/ căn hộ 2 phòng ngủ- duy nhất thị trường còn lại

Ngày đăng: 10/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SUNSHINE LEGEND CITY Điểm đến tương lai, hội tụ giá trị sống, nghỉ dưỡng và cơ hội đầu tư vàng!!! ---- GIÁ BÁN CHỈ TỪ 4X- 5X tr/m2 tùy phương án Thanh toán, tiến độ thanh toán cực giãn, đầu tư hợp lý. LIÊN HỆ EM LOAN nhận thông tin chi tiết : 0963524898 Loại hình căn hộ đa dạng: Tòa Lengend 3- S3 Studio : 28- 35m2 2PN : 54-70- 83m2 3PN : 87- 99m2 Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp, thông minh Bàn giao nhà : Quý II/2028 LỢI ÍCH HAI TRONG MỘT TẠI SUNSHINE LEGEND CITY Đối tượng hướng đến là giới trẻ - tệp khách vô cùng tiềm năng hiện tại Dòng tiền cho thuê ổn định, khai thác ngay khi bàn giao. Giá trị bứt phá, hưởng trọn cơn sốt Đông Hà Nội khi hạ tầng cất cánh. Vị trí: Xã Long Hưng, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên Chủ đầu tư: Sunshine Group Quy mô: 50 ha - Mật độ xây dựng: ~20% Không gian xanh & mặt nước: 11,89 ha ( 23,84%) Sản phẩm: Biệt thự đơn lập song lập, liền kề, shophouse, chung cư cao tầng (~8.000 căn) Kết nối 7 cây cầu huyết mạch qua sông Hồng: Ngọc Hồi, Mễ Sở, Thanh Trì, Vĩnh Tuy, Trần Hưng Đạo, Chương Dương, Long Biên 02 đại lộ triệu đô: Cao tốc Hà Nội Hải Phòng & Quốc lộ 5A 02 vành đai chiến lược: Vành đai 3.5 & Vành đai 4 Cảnh quan xanh: Kênh nước dài 2km, hồ trung tâm, công viên nội khu Tiện ích cao cấp: Bể bơi, clubhouse, khu thể thao, quảng trường nhạc nước Shophouse thương mại sầm uất: Phố đi bộ, trung tâm mua sắm, F&B Công nghệ thông minh: Smart Home Smart Living ứng dụng AI THÔNG TIN CHI TIẾT LIÊN HỆ EM LOAN : 0963524898 tư vấn miễn phí, hỗ trợ mua bán A-Z tận tâm, nhiệt tình, uy tín ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

096 352 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
50,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ra mắt chung cư sunshine legend city- từ 2.7 tỷ/ căn hộ 2 phòng ngủ- duy nhất thị trường còn lại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.