Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 33m2 full đồ view trực diện đảo hồ siêu đẹp, giá 2,660 tỷ bao phí Oasis S3 - Ecopark

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Căn hộ thiết kế 1PN + 1VS diện tích thông thuỷ 33m2 tầng 10 nằm tại vị trí Oasis S3 hướng ĐN view nhìn vịnh đảo siêu đẹp và thoáng mát. Dưới chân toà tháp rất nhiều tiện ích siêu thị lớn nhỏ, Shophouse ăn uông mua sắm Cafe... Clubhouse bơi lội, gym, tenit, cầu lông, xông hơi... Các đường nội khu rộng 30m và 2 tầng hầm toà tháp liên thông với nhau nên việc di chuyển phương tiện đi lại rất dễ dàng thuận tiện. Đội ngũ an ninh lễ tân chuyên nghiệp nhiệt tình với cư dân. Quan trọng nhất có trường học Edison và đại học BUV cách căn hộ 100m rất dễ dàng đưa đón trẻ nhỏ đi học. Có 40 xe Bus và 20 xe điện chạy vào nội thành và xung quanh dự án đưa đón cư dân. Công viên hồ thiên nga rộng lớn có các dịch vụ vui chơi ngoài trời như câu cá, chèo thuyền, BBQ và sân Golf 9 hố bên cạnh rất đẹp. - Cam kết nhà như hình ảnh. - Hỗ trợ 100% giấy tờ pháp lý. - Sổ đỏ vĩnh viễn. - LH Lâm 0979458312

Xem thêm

Liên hệ:

097 945 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,66 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
80,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sky Oasis Hưng Yên, Đ. Trúc, X. Xuân Quan, H. Văn Giang, T. Hưng Yên
NL

Nguyễn Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 33m2 full đồ view trực diện đảo hồ siêu đẹp, giá 2,660 tỷ bao phí Oasis S3 - Ecopark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.